yokkute bu yàgg
Lu ëpp 20 at lañu doon def ay serwiis liggéey ngir tàmbali up ci 20 at, te xam nanu bu baax li nga soxla ci serwiis. Ñu ngi joxe ndimbal ci loxo, rapoor weer wu nekk, lépp a ngi toppatoo sa jotu te denc sa xaalis. Ak bit bi gëna baax?


GIS-GIS
Soo bëggee am kaaraange, gëna neex, am xel mu dal, nga def tukki bu nekk ngir nekk tukki bu neex

YITTÉ
Tabax benn kompiñi buy yore oto yu mag ci àdduna bi, muy liggéey bu am xam-xam, ñu ko jàppee ci liggéey bi, ñu jox ko liggéey ci Industry.

NJARIÑ XAYMA
Integrite, coppite ci yokkute, liggéey, liggéey ci ekip, nit ñi ci wàllu liggéey ak xam-xam bu bees, yokkute, Satisfaksioŋ, Satisfaction.